ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-03-2012, 18:10   #6976
rifbig-m airsuspention
Junior Member

Car Brand: Nissan
Engine Type: 1Jz-GTE
คะแนน: 0 rifbig-m airsuspention is on a distinguished road
ขอโทษครับ เมื่อกี้ไม่ได้อ่านรายละเอียดหน้าแรก( ลบกระทู้บนไม่ได้ครับ ลบกวนแอดมินด้วยน่ะครับ)
ชื่อ อาริฟ นามสกุล ทองทา (ตามบัตรประชาชน)
ที่อยู่404 ถนนติวานน ต.ท่าทราย อ. เมือง จ.นนทุรี 11000
เบอร์ติดต่อ 0869867315
รถที่ใช้ Nissan Big-m Van
เครื่องยนต์ 1Jz-GTE Auto
อื่นๆ ระบบช่วงล่างถุงลม 8 วาว แพหลังอิสระ Skyline
ล้อ Euroline DZ 19 นิ้ว หน้า 9.5 หลัง 10.5 ออฟ+10 หน้าหลัง สีรถยนต์ยังไม่รู้ ตอนนี้กำลังทำสีแปลงแพหลังอยู่ที่อู่ สียังไม่ได้เลือก

ต้องขอโทษแอดมินด้วยน่ะครับ ก่อนหน้านี้ไม่รู้ว่าที่เข้าไปเม้นไม่ได้ นึกว่าไปพูดจาหยาบคายตอนไหน ตอนนี้รู้แล้วครับที่เข้าไม่ได้ใส่รายละเอียดไม่ครบน ี่เอง แล้วมาเปิด User ใหม่ ขออภัยจริงๆครับ อยากเข้ามาใช้งาน หาข้อมูลมากๆครับ
rifbig-m airsuspention is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to rifbig-m airsuspention For This Useful Post:
sumitr (02-04-2012)