ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-12-2007, 09:14   #910
xxx
Junior Member

คะแนน: 0 xxx is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง xxx
กำลังจะวางjzครับ

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกท่าน ของผม Bm E36 กำลังว่าจะวาง เครื่องปีหน้านะครับ ตอนนี้เก็บตังอยู่นะครับ เอาไว้วางเสร็จเมื่อไหร่จะถ่ายรูปมาลงให้ดูนะคร ับ แล้วพอจะมีที่ไหนแนะนำบ้างครับ พอดีผมอยากได้แถวจรัญฯ กับรรังสิตนะครับ มีบ้างไหมครับ นแนทีนะครับ ขอบคุณ ยินดีที่ได้รู้จักกับสมาชิกทุกท่านนะครับ ชื่อ เอ็กซ์ นะครับ เพื่อนๆ

Welcome ครับ
เลขสมาชิกของท่านคือ JZ_M-753
***ลองดูรายชื่ออู่ในหน้าเทคนิคดิคับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BMกินJ@clubjz : 06-02-2008 เมื่อ 05:42.
xxx is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม