ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-03-2012, 15:42   #14
zenki
Junior Member

รูปส่วนตัว zenki

Car Brand: Ford Ranger
Engine Type: Toyota Jz Ge
คะแนน: 0 zenki is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ชายต้น อ่านกระทู้
ติดตั้งที้ร้านพร้อมจูน3000+-ครับ ตอนนี้ราคาแลมดา ออโต้แก๊ส 1500+-ครับ สายจูนรุ่นใหม่USBในตัวไม่ต้องแปลง500+- เอามาติดตั้งเองก็ได้ครับ จูนใช้คอม หรือ โน๊ตบุ๊คก็ได้ครับ ส่วนซอฟแวร์จูนภาษาไทยถ้าหาโหลดไม่ได้มาเอาที่ผมได้ค รับ

คืออยากได้ software อ่ะครับ พอจะมีวิธีการต่อให้มั้ยครับ หาในเน็ตแล้วงงๆ ไม่รุ้ว่าใช่หรือป่าวอะคัฟ
zenki is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม