ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-11-2011, 20:17   #1
shocksenser
Member

คะแนน: 0 shocksenser is on a distinguished road
แนะนำหน่อยครับ มิกเซอร์แก็สเจโบ

ตามในรูปนะครับ เจาะแก็สเข้าที่ท่ออินเตอร์อยากทราบข้างในท่อต้องฝัง มิกเซอร์เข้าไปหรือป่าวครับ หรือว่าเจาะทำเกลียวแล้วต่อท่อใส่สายเฉยๆ แล้วเจาะท่อแก็สเข้าระหว่างหน้าลิ้นกับเจาะที่ท่ออิน เตอร์ตามรูปแบบไหนดีกว่าครับ แล้วถ้าเจาะหน้าลิ้นตรงปีกผีเสื้อข้างในต้องฝังมิกเซ อร์ด้วยหรือป่าวครับ อีกอย่างท่อน้ำที่จะเอามาเข้าหม้อต้มของเครื่องเจโบม ีตรงไหนบ้างครับ ท่านใดทราบก็ช่วยแนะนำด้วยครับพยายามหาแล้วเจอแต่ ไม่ใช้มิก ขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ
รูป
ชนิดของไฟล์: jpg Photo0405.jpg (91.9 KB, ดาวน์โหลด 17 ครั้ง)
shocksenser is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม