ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-10-2011, 22:44   #12
note4you
Senior Member

รูปส่วนตัว note4you

Car Brand: SPORT RIDER
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i GAS : LPG , AG , 58LT
คะแนน: 14 note4you is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ มังกรทอง 2 J อ่านกระทู้
ต้องทำไงดีครับผมก็ต้องไปบ่อยด้วยสิ บ้านแม่บ้านผมก็อยู่ขอนแก่นเลยเมืองพลไปประมาณ 15 โล ก่อนถึงโนนศิลา เมื่อก่อนยังไม่ติดแก๊สก็ไม่มีปัญหา ไม่อยากต้องขับรถอ้อม แต่ก็ไม่รู้ว่าทางสระบุรีอ้อมรึป่าวนะเพราะเช็คดูแล้ วทำเวลาได้ดีกว่าแถมแก๊สก็กินพอๆ กัน เดี๋ยวสิ้นปีนี้ก็ต้องไปอีก แล้วถ้าจะเลยไปบ้านผมที่จังหวัดแพร่ ก็ต้องขึ้นไปทางเมืองเลยอีก ชีวิตนี้หนีภูเขาไม่พ้น ถ้าแก้ไม่ได้ก็เวรกรรมเลยล่ะ

ลองเช็ค ระบบ ระบายความร้อนก่อนเลยครับ
note4you is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม