หัวข้อ: ใบวิศวะ
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-09-2011, 11:12   #10
เอกปทุมครับ
Member

รูปส่วนตัว เอกปทุมครับ

Car Brand: Mitsu strada grand
Engine Type: 2 JZ vvti
คะแนน: 0 เอกปทุมครับ is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง เอกปทุมครับ
มารายงานครับ เรียบร้อยหมดทุกรายการแล้วครับ

1.ใบวิศวะ
ผมไปให้ร้านใหญ่ๆที่เค้าติดยี่ห้อเดียวกับที่ผมติดออ กให้ครับ ค่าใช้จ่าย 800 บาท รอ 20 นาที

2.ใบอินวอย
ใบอินวอย ร้านออกใบเสร็จให้ใหม่ครับ ชื่อคนเดิมที่ซื้อ แต่ ข้างล่างจะเขียนไว้ว่า หนังสือเปลี่ยนแปลงผู้ครอบครอง อะไรประมาณนี้แหละครับ แล้วไปลงเอาเองเป็นชื่อเรา

3.ไปแจ้งที่ขนส่ง

เสีย ค่าแจ้ง 188.9 บาทครับ
เอกปทุมครับ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม