ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-11-2007, 19:11   #1
rkuruto
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 rkuruto is on a distinguished road
ช่วยด้วยคับท่านผู้รู้ทั้งหลาย

ผมขอทราบว่าตอนนี้ผมขับ L200-1เจโบอยากถามว่าถ้าติด LPG+FixMix+Lamda+58ลิตรมันจะเวิคไหมคับ(งบน้อยคับไม ่มีเงินติดหัวฉีด)รวมทั้งหมดเท่าไรคับและใช้เวลากี่ว ันคือผมทำงานด้านกู้ภัยมันจะมีความเสี่ยงสูงควรติดตั ้งถังที่ใดถึงปลอดภัยคับ รบกวนผู้รู้ทั้งหลายช่วยผมด้วยคับตอนนี้ไม่ไหวแล้วคั บตอนนี้ราคาน้ำมัน31.69(12/11/2550)ผมจะตายเอาให้ได้ เลยคับพี่ๆๆช่วยผมด้วยคับเพิ่มเติมคับผมอยู่แถวเทเวศ น์ช่วยแนะนำร้านด้วยนะคับ

rkuruto is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม