หัวข้อ: ใบวิศวะ
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-09-2011, 12:57   #1
เอกปทุมครับ
Member

รูปส่วนตัว เอกปทุมครับ

Car Brand: Mitsu strada grand
Engine Type: 2 JZ vvti
คะแนน: 0 เอกปทุมครับ is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง เอกปทุมครับ
ใบวิศวะ

ไม่ทราบว่าจะซื้อใบวิศวะได้ที่ไหนครับ

เพราะอู่ก๊สที่เอาไปติดแบอกว่า ต้องไปแจ้งเลขเครื่องลงเล่มก่อน ถึงจะเอาไปขอใบวิศวะได้

แต่ปัญหาคือขนส่ง ไม่รับแจ้งเปลี่ยนเครื่องให้ บอกว่าต้องมีใบวิศวะมาด้วย กำ จริงๆ
เอกปทุมครับ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to เอกปทุมครับ For This Useful Post:
khwan1j (16-09-2011)