ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-09-2011, 19:03   #6409
commusio
Senior Member

รูปส่วนตัว commusio

Car Brand: isuzu jz engine
Engine Type: 1 jz ge vvti & 1 jz ge 5mt
คะแนน: 17 commusio is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน AIM ถึง commusio
Smile

สวัสดีครับ ผมวุฒิ นะครับ สมัครเป้นสมาชิกมาตั้งแต่ ปี2008 ครับ พักก่อนผมไม่ได้เข้ามาเยี่ยมclub jz ก็นานอยู่ พอดีติดเรียนครับผม เลยขอรายงานตัวใหม่อีกครั้ง เครื่องที่ใช้ 1jz ge vvtiเกียร์ธรรมดาของ เจ (เครื่องแรกพังครับ) เลยใช้ 1jz ge ไม่มีvvti ต่อ รถวางเครื่องเสร็จเรียบร้อยแล้ว เหลือแต่ระบบไฟช่างเค้าต่อไม่ถูก

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านครับ
commusio is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม