หัวข้อ: Club jz Nakhonpathom
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-08-2011, 23:48   #15
zerodargon
Users Awaiting Email Confirmation

Car Brand: toyota crown
Engine Type: 2Jz_ge m/t
คะแนน: 0 zerodargon is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wongpadoo อ่านกระทู้
ผมขอเสนอการพบป่ะ พบหน้าพบรถของชาว เจเซด นครปฐม ที่ลานจอดรถกลางแจ้งที่ แม็คโครนครปฐมครับ วันอาทิตย์ที่ 4 กันยานี้ เวลา 4 โมงเย็น ที่เสนอเป็นที่แม็คโคร เพราะว่า มันมีลานจอดรถกว้างดี กลัวว่านัดกันแล้วมากันเยอะ ได้มีที่จอดรถ อิอิ และที่เป็นวันอาทิตย์ มันเป็นวันหยุดและไม่มีตลาดนัดเพราะมีนัดแม็คโครในวั นเสาร์แล้ว แต่ช่วงเวลาความคิดเห็นผมนั้นก็มันไม่เช้าและเย็น ไม่ร้อนด้วยครับ อิอิอิ แต่เวลาปรับเปลี่ยนได้ตลอดครับ ได้มารู้จักกันก่อน(เมาไว้ที่หลัง มีแน่) ได้เห็นหน้าคราตากันพูดคุยกันอ่ะครับได้รู้จักกันอ่ะ ครับ เพราะอยู่ในจังหวัดเดี่ยวกัน ไม่เคยเจอกันเลย สวนกันไปสวนกันมาอยู่นั้นละ เจอเห็นติดสติกเกอร์ คลับ ก็ไม่กล้าบิบแตร์ กลัวโดนด่า อีก ไม่กล้าทักทาย
ไม่ทราบว่าท่านสมาชิก มี ข้อเสนอไม่ว่าจะเป็น สถานที่ วันที่ เวลา อย่างไร ก็เสนอมาเลยครับ แล้วก็ให้ท่านสมาชิก ลงมติ กัน ว่าจะเป็นที่ไหนเวลาใดครับ หรือโทรปรึกษากันกับผมที่เบอร์ 081-1814446 บิวครับ
ดีคับ ไกล้ที่ทำงานพอดี อีก 1 เสียงคับ
รถคงเสร็จพอดี
zerodargon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม