ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-08-2011, 22:32   #1816
suthat...A
Junior Member

Car Brand: Sport rider
Engine Type: 5L
คะแนน: 0 suthat...A is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ volvoman อ่านกระทู้
ร้านเปิ้ลโช้คอัพ อยู่ห้องเล็กๆ ข้างปั๊ม PTT เลย ร้าน rlaid มาประมาณ 500 เมตร เป็นห้องเช่าริมถนน อยู่ติดอู่ volvo เยื้องโรงพยาบาลสายไหมนิดเดียว ช่างนิสัยดีมากครับ ออกมาจากร้านทำโช้คอัพใหญ่ ประสบการณ์ใช้ได้เลยครับ ทำกันสองคน ทำทุกอย่าง ไม่เสีย ไม่เปลี่ยนให้ ซ่อมได้ซ่อมครับ ค่าแรงถูก อะหลั่ยตามจริง วิ่งไปซื้อที่ร้าน rlaid 2 นาทีก็ถึง...รับรองครับร้านนี้ ไม่วิเศษวิโส แต่ผ่านครับทั้งค่าแรงและฝีมือ..ที่สำคัยช่างนิสัยดี ครับ กำลังก่อร่างสร้างตัว กันเองมาก..บอกว่าพี่ที่เอาsportrider สีเขียวกับ volvo960 มาซ่อมบ่อยๆ แนะนำมา เค้าจะจำผมได้ครับ เบอร์ช่างเปิ้ล 0896484063
ขอบคุณท่าน volvoman มากครับ ไปซ่อมมาแล้วที่อู่นี้ครับ ok ครับตามที่ท่านแนะนำ
หมดไป 11,900 แต่ผมให้เปลี่ยนใหม่หมดเลยครับ
ลูกหมากบน ล่าง ขาไก่ กล้องยา คันชักนอกใน
รวมทั้วโช๊คหน้าด้วยครับ เดี๋ยวรอไปเปลี่ยนโช๊คหลังอีกคู่ครับรอปั้มเงินก่อนค รับ
suthat...A is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 3 Users Say Thank You to suthat...A For This Useful Post:
note4you (05-08-2011), volvoman (05-08-2011), กัมพ์ (19-09-2011)