ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-07-2011, 12:42   #1455
MC_design
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว MC_design

Car Brand: d-max/civic fd/dx
Engine Type: 2jz-gte/civic แตนๆ/4age
คะแนน: 17 MC_design is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KALON--TEAM อ่านกระทู้
overdriveเวลากดไฟขึ้นโชวที่หน้าปัด
แต่เวลาใช้งานไม่เห็นมีผลไรเลยครับ
ผมต้องทำไรมั่งครับและวิธีที่ดูโค๊ดกันเขาดูกันยังไง ครับ
มันจะขึ้นที่หน้าปัดเองหรือต่องต่อคอมครับ
และอีกเรื่องครับเรื่องเกวัดนอบสงสัยของผมไม่ได้ต่อต ้องซื้อตัวแปลงที่ไหนครับและราคาเท่าไรครับ
1.วัดรอบใช้ตัวแปลงครับในหน้าซื้อขายมีครับหลายเจ้าเ ลย
2.overdrive กดแล้วรอบต้องค้างๆไม่ตกง่ายๆขับหนุกขึ้น กินอาหารน้ำมันและแก๊สมากขึ้น ถ้ากดแล้วจอด ไม่รู้สึกครับ ต้องขับแบบซิ่งๆเห็นชัดแน่นอน
แต่ถ้ากดแล้วไม่มีอาการใดๆแสดงว่าเหมือนน้าโมท pyfบอกอ่ะครับ
MC_design is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to MC_design For This Useful Post:
pyf (29-07-2011)