ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-11-2007, 02:57   #4
chinkaz
Member

คะแนน: 18 chinkaz is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง chinkaz
ขอบคุน คราบบ แต่ผมทำไม่ค่อยเป็นอะครับ
แต่พรู่งนี้จะลองทำดู
แล้วร้านแถวลาดพร้าว 71 อยู่ตรงชื่ออะไรครับ

ถามต่อนิดนึงครับผมเห็นเค้ามีแผ่นวงกลมเจาะรูเป็นแผ่ นบางลูประมานลูกบรอกเบอร์ 22
ในท่ออินเตอร์ด้วยครับกันช่วงที่ท่ออินเตอร์ จากอินเตอร์มาท่ออะครับ ที่จะเข้าฝั่งไอ้ดี

คือหันหน้าเข้ารถท่อฝั่งขวามือแต่ไม่ใช้ก่อนเข้าไอดี นะครับ ตรง จากท่ออินเตอร์
มาที่ตัวท่อตรงด้านล่างอะครับ
chinkaz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม