ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-07-2011, 07:29   #1371
TKTT
ClubJZ Web Register

Car Brand: TRITON PLUS
Engine Type: ORIGINAL
คะแนน: 0 TKTT is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MC_design อ่านกระทู้
อยากเล่น jz ตัวใหนอ่ะครับ
มี โบ หรือ ไม่มีโบ ต้องดูความต้องการตัวเองก่อนอะครับ
ใว้ใช้งานทั่วไป ไม่ขับเร็ว 2jz-ge 2jz-gevvti
ขับเร็วขาซิ่งวิ่งงานด่วน 1jz-gte 2jz-gte ไปยัน gtevvtiอ่ะ
ถ้าเป็นไปได้อยากได้ข้อมูลทุกตัวเลยครับ เพื่อประกอบการตัดสินใจ
การใช้งาน เน้นประหยัด และซิ่งบ้างในบางครั้ง ไม่ค่อยได้ขับเร็วเท่าไรครับ แต่ชอบแบบออกตัวแรงๆครับ
TKTT is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to TKTT For This Useful Post:
chpattana (02-07-2011)