ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-06-2011, 08:46   #1
peugeotpro
ClubJZ Web Register

Car Brand: Peugeot
Engine Type: 1JZ GTE
คะแนน: 0 peugeotpro is on a distinguished road
Exclamation FixMix 4ขีด วิ่งไป 90โล ลดลงไป 2ขีด

พอดีไปติดแก๊สLPG Fix มาครับ เมื่อเสาร์ที่ผ่านมา
ตอนนี้ลองวิ่งดู
ถัง 58 ครับ ผมเติมเต็มถัง วิ่งอยู่ที่ความเร็ว 100-110 ตอนนี้วิ่งไป 90โลแล้ว เกบอกระดับแก๊สลดลงไป 2 ขีด ถ้าใกล้จะหมดมันจะมีอะไรเตือนมั้ยครับ หรือลดลงไปถึงขีดไหน ตอนนี้ลงไป 2ขีดแล้ว วิ่งได้ 90 เองทำไมมันดูกินจังอะ หรือต้องลองวิงจนหมดเลย อีกอย่างถ้าอย่างประหยัดเลยมันกี่โลลิตรครับ หรือ ต้องไปเกินดี่โลลิตรครับ ขอบคุณครับ
peugeotpro is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม