ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-10-2007, 12:59   #6
ชายต้น
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว ชายต้น

คะแนน: 19 ชายต้น is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kkk อ่านกระทู้
- คุณชายต้น และคุณเค ครับผมได้แก้ไขอาการเดียวกันนี้ได้แล้วครับ เรียนคุณเจ้าของกระทู้ด้วยครับผมอาการเดียวกันนี้ ผมเปลี่ยนจานจ่ายและเปลี่ยนหัวเทียนใหม่ครับ และล้างลิ้นปีกผีเสื้อด้วยครับกรณีนี้น่าจะตั้งไฟใหม ่ก็นะครับ ตอนนี้หายขาดแล้วครับ แลมด้าก็ใส่กลับเหมือนเดิมแล้วครับตอนนี้ไม่แบ็ค ทุกรอบความเร็วครับ เพราะได้รับคำปรึกษาจาก คุณชายต้นและคุณเค และเพื่อนสามาชิกในเว็ปนี้ครับ ตอนนี้ขับได้อย่างสบายใจแล้วเล่นเอานอนไม่หลับอยู่หล ายวัน
ดีใจด้วยครับ
ชายต้น is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม