ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-10-2007, 10:27   #1
ni_noi
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 ni_noi is on a distinguished road
Thumbs up ขอคำแนะนำในการเปลี่ยนเครื่องและติดแก๊สครับ

รถผมยี่ห้อ Isuzu Cameo เครื่องเดิม ๆ ทุกอย่าง อยากจะขอคำแนะนำในการติดตั้งแก๊ส ครับ
ถ้าผมจะเปลี่ยนเครื่องยนต์ จะใช้ 1-2 J ดีครับ แล้วติดแก๊ส อะไรดีครับ Lpg หรือ Ngv จังหวัดผมมีที่เติมทั้งสองประเภท รถผม วิ่งไป-กลับประมาณ 100 ต่อวันครับ และจะใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ แบบว่า จะเทรินเครื่องเลยน่ะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
ni_noi is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม