ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-06-2011, 11:07   #129
peem yuenpairoj
ClubJZ Full Member 2555

Car Brand: Benz w124, B8
Engine Type: เปลี่ยน สี silver
คะแนน: 15 peem yuenpairoj is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน AIM ถึง peem yuenpairoj
ขอบคุณเพื่อนๆ สมช. ที่ ช่วย ตอบ

หลังจาก ศึกษา เเละถามเพื่อนๆ อยู่ นาน เเละหลายท่าน ได้ข้อมุลที่ เป็นประ โยชน์ มากมาย จึงอยากจะ ขอ ที่ตรงนี้ ขอบคุณ เพื่อนๆ สมช. ที่ ตอบผม ทั้ง mailส่วนตัว เเละ ทางเวป นี้ เป็นอย่างสูง ครับ......

ขอขอบคุณ: clubjz.net BON เเละ mercedesmania เป็นฐานข้อมูล ที่ดี มากๆครับ ผม

ขอขอบคุณ: คุณ Kvichit ที่ตอบ ทาง private mail

ขอขอบคุณ คุณ tanmodify ที่กรุณา รับ โทรศัพท์ ทุกครั้ง ที่ ผมโทร ไป ถาม ช่วงๆ จน จบ

ขอขอบคุณ: คุณ palm46 ที่ให้ ข้อมูล ทางโทรศัพท์
ขอบคุณ: พระเจ้าที่ ให้ เจออู่ ที่ทำงานดี ไม่ มีปัญหา
peem yuenpairoj is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม