ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-03-2011, 08:05   #860
samasun_007
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว samasun_007

Car Brand: D-MAX SUPRA,TOYOTA TT141
Engine Type: 3jz-gte
คะแนน: 16 samasun_007 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ojomojojo อ่านกระทู้
หวัดดีครับ...... พี่ซัน กลับมาแถวลำผักชีบ้างไหมครับ
ผมว่าจะให้พี่ช่วยดูรถผมหน่อย....เครื่องสะดุดครับ.. ..เหมือนรถเดินไม่ค่อยเต็มสูบ ............
เมื่อคืนก็นอนนั้นครับผมช่วงนี้อยู่ทุกวันจนสิ้นเดือ นเลย
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Yun 55 อ่านกระทู้
ที่ไหนดีครับ อยากไปด้วยคน
ได้เลยพี่เข้ามาติดตามในกระทู้บ่อยๆน่ะพี่
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THANAN อ่านกระทู้
วันไหนกันดีล่ะ นัดมาได้เลยพร้อมเสมอ....
จัดไปแบงค์

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FTโอมม อ่านกระทู้
จริงๆรอบนี้อยากถ่ายรุปด้วยนะ เด๊วหาวันเวลา
สถานที่ละเจอที่เดิมมั้ยแต่มาไวหน่อยมีโปรเจกถ่ายรูป
จัดเต็มเลยโอม