ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-03-2011, 12:16   #4
somtao
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว somtao

Car Brand: Nissan Frontier ปี2000(อดีต)
Engine Type: 1JZ-GTE VVTi ETCS-i
คะแนน: 17 somtao is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน AIM ถึง somtao ส่งข้อความผ่าน Yahoo ถึง somtao
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lolay_e30 อ่านกระทู้
ผมได้หาข้อมูลมาบ้าง เพื่อนๆพี่ๆแนะนำให้ไปติดกับพี่เคคลอง 3 ผมก็อยากติดกับพี่เคเหมื่อนกันครับ แต่ได้ข่าวว่าช่วงนี้พี่เค ไม่อยู่ ไม่รู้ว่าจริงมั้ยครับ ถ้าอยู่ผมจะได้เอารถเข้าไปติดกับพี่เคครับ ถ้าไม่อยู่พี่ๆจะพอมีที่แนะนำที่อื่นให้บ้างมั้ยครับ

ผมอยากได้โซน รามอินทรา มีนบุรี รามคำแหง พัฒนาการ ประเวศ ศรีนครินทร์

ผมต้องการติด สัปดาห์นี้ครับ ติดแบหัวฉีด (ตอนนี้จ่ายค่าน้ำมันไม่ไหวแล้วครับ)

พี่เคไม่อยู่ แต่พี่ยะอยู่นะคัฟ...พี่เคกับพี่ยะฝีมือก็พอกันนะคัฟ ...
somtao is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม