ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-10-2007, 21:51   #1
URK121
Junior Member

คะแนน: 0 URK121 is on a distinguished road
Question vigo ขนของอยากวาง j แนะนำหน่อยครับ

รถผมเป็นกระบะไม่มีแคปใช้ขนของหนักไม่เกิน 2 ตัน วิ่งขึ้น-ลงเขาเป็นเส้นทางประจำ(กทม-น้ำหนาว)อยากจะเปลี่ยนเครื่องเป็น 1jz-ge (vvti จะดีมั้ยครับ)ไม่รู้ต่างกันยังไง แล้วติดแก็ส lpg ก็ไม่รู้อีกว่าระบบดูดกับหัวฉีดมันดีต่างกันยังไง ถ้ายังไงต้องรบกวนท่านสมาชิกช่วยกันให้ความรู้ผมหน่อ ยครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลย
URK121 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม