ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-01-2011, 13:20   #5489
Mint2277
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: nissan navara
Engine Type: 1uz-fe
คะแนน: 0 Mint2277 is on a distinguished road

แนะนำตัวครับ ชื่อ เสฏฐ์ภิสิทธิ์ จ้อยปาน ครับ Nissan Navara LE เครื่องยนต์ 1UZ-FE ฝาเต็ม ภายนอกไม่แต่งอะไร เปลี่ยนยางใหญ่ขึ้นอย่างเดียว ชอบหมกครับ ต้นไม่เน้น ชอบไหลปลายเร็วๆครับ วิ่งด้วยน้ำมันเกินไมล์ครับ(220)
DIY : Cruise control,Gass mixer+Lamda stepping control.

user name: Mint2277 tel:0818337345 email:sethaphisit@gmail.com,sethaphisit@yahoo.com, FB:Joypan Mint

จบช่างยนต์ครับแต่ไม่ได้ทำงานทางด้านรถยนต์เลย ทำงานฟิวโรงงานตลอด Engineering Manager ในโรงงานอุตสาหกรรม และ MD บริษัทขายและติดตั้งเครื่องจักรจากต่างประเทศ
ปัจจุบันทำธุรกิจระบบแสงเสียงPA และ sound concert systems เนื่องจากลูกชายไม่ชอบงานช่าง แต่ชอบดนตรีมากเลยต้องเปลี่ยนงานตามลูก (น่าจะได้พ่อดีเด่นแห่งชาตินะเนี่ย)

ยินดีรู้จักทุกท่านครับ
Mint2277 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม