ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-01-2011, 12:56   #1990
ลุงเหน่ง
Senior Member

รูปส่วนตัว ลุงเหน่ง

Car Brand: FORD RANGER 8 ช่อง 4WD 4Dr.
Engine Type: 1JZ-GTE VVTi ชนเกียร์เดิมขับ4
คะแนน: 18 ลุงเหน่ง is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wee18 อ่านกระทู้
ขอบคุณครับขอเสริมตามความจริงนะครับ

1.อันนี้เขาเรียกดวงอุปถัมย์หรือปล่าวครับพี่เถ้าแก่ ผมแกจะเกรงใจซ้อผมจะคุยกับซ้อมากกว่าเถ้าแก่มีเหตุผล มากกว่าอยู่มา5ปีไม่เคยโดนด่าเลย
2.อันนี้ขอบคุณมากๆเลยครับลูกชายกำลังเรียนช่างยนต์ป ี1ครับ
3.อันนี้ก็จริงครับมีลูกน้องผู้ชาย10กว่าคนต้องระวัง ครับเวลามีปัญหาต้องรีบเรียกมาคุยตัดไฟต้นลมครับ
4.อันนี้ถูกสุดๆพึ่งไปวัดความดันมา 160 ครับได้ยามา1กระสอบ
5.ข้อนี้ก็ไกล้เคียงความจริงมากเลยครับ.
คุณwee18 ผมก็เป็นเด็กช่างมาก่อน แต่ละวันกว่าจะเอาชีวิตรอดจากบ้านไปโรงเรียนและจากโร งเรียนกลับบ้านได้แม่ผมก็หายใจไม่ทั่วท้อง พ่อผมเลยให้คาถาไว้ป้องกันตัวซึ่งผมก็ท่องทุกวันแล้ว ก็รอดได้ทุกวัน อยากให้คุณบอกลูกชาย
" ตีกัน ฉันป่วย
เที่ยวซ่อง บอกด้วย
ถึงป่วย ฉันก็ไป "
ลุงเหน่ง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ลุงเหน่ง For This Useful Post:
wee18 (23-01-2011)