ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-01-2011, 22:11   #1981
zain_72
ClubJZ Staff Member

รูปส่วนตัว zain_72

Car Brand: mazda b2200 magmun
Engine Type: 1j-gte + GasLamda
คะแนน: 0 zain_72 is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง zain_72
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ลุงเหน่ง อ่านกระทู้
ลูกค้าคนแรก จัดไป....
1. เจ้าชะตามีญาติมาก หน้าตาคล้ายญาติมักมีโชคลาภเสมอๆแบบแปลกๆอันนี้ไม่รู้
2. ตอนเด็กๆเคยรอดตายจากน้ำ , ลูกหลานดื้อ , ไม่ชอบเด็ก เคยแต่รอกตายจากรถชนคับ ว่ายน้ำแข็งแต่เด็ก อิอิ ชอบเด็กคับรักเด็ก
3. มักช่วยเหลือคนอื่นเรื่องเงินเสมอ เปลี่ยนที่อยู่บ่อย ไม่ค่อยเปลี่ยนคับ เปลี่ยแค่ครั้งเดียว
4. บิดาหาคู่ครองให้ หรือคู่มีอายุมากกว่าหาเองคับผม อายุน้อยกว่าด้วย
5. ไม่ค่อยผูกพันกับแม่หรือไม่ได้อยู่ด้วยกัน , มีรถแต่ไม่ได้ใช้อยู่กับแม่ทุกวันคับ รถใช้ทุกวันด้วย หุหุ
6. มีญาติช่วยเหลือเรื่องข้าวของเครื่องใช้และที่อยู่ที ่ดินม่ายมีไครช่วยอะไรเลย นอกจากพ่อแม่ หุหุเพราะอยู่กับท่าน
7. มีเพื่อนน้อย ทำงานสบาย ได้คู่ครองดีเพื่อนเพียบเลยคร๊าบบ ทำงานลำบากคร๊าบบ แต่คู่ครองดี แน่นอน อิอิ
ดวงของคุณน่าจะเป็นพ่อค้านะ หรือทำธุรกิจเกี่ยวกับการค้าขายจะรุ่งมาก ให้ระวังเรื่องการควบคุมอารมณ์เพราะเป็นคนใจร้อน ปีที่แล้วดวงไม่ค่อยดีไม่สมหวัง ปีนี้อายุย่าง 28ปี ก็เอาแน่นอนอะไรไม่ได้เปรียบเหมือนขอนลอยน้ำ ความคิดเปลี่ยนไปตามกระแสสังคม ควรใกล้ชิดกับญาติๆเพราะญาติจะช่วยเกื้อหนุน
อ่านไปเล่นๆนะ เพราะไม่ได้ถามว่าอยากรู้เรื่องอะไร ผมก็เลยทายไปเรื่อยๆ ไม่รู้ว่าตรงบ้างเปล่า
ชอบทำการค้า ทำธุรกิจของตัวเองอยู่แล้ว อิอิ

พี่คับถ้าผมจะบอกว่า ดูผมไม่คอยตรง จะโดนด่าเปล่าหว่า หุหุ มีอะไรให้ดูอีกปะพี่ อย่าท้อนะคร๊าบบ เพื่อปรับปรุงฝีมือ อิอิ

zain_72 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to zain_72 For This Useful Post:
THE MASS (22-01-2011)