หัวข้อ: 1UZ FE in Benz W124
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-01-2011, 10:31   #450
pakapao
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว pakapao

Car Brand: Benz w124 ,Cefiro A31
Engine Type: 1 uzfevvti,2 jzfevvti
คะแนน: 16 pakapao is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SimonR อ่านกระทู้
แล้วอาการอื่นๆหายหรือป่าวครับ เรื่องสั่น หรือมีเสียงตอนที่เปลี่ยนเกียร์ กึก กึก ถ้าคุณเป้าจะไปวันไหน รบกวนบอกหน่อยนะครับ เผื่อว่างจะไปด้วย อิอิ

ปล..วันอาทิตย์ที่เค้านัดกันจะไปด้วยหรือป่าว
ไปครับพี่ เราไปเจอกันที่ PTT เลยนะครับ

เรื่องรถก้อได้หมด ยกเว้นเรื่องการวิ่งครับ

ผมคงตัดใจแล้ว ว่าจะเอาเข้าไปให้ช่างเอก ปรีดี เช๊กอาการดู แล้วค่อยเอาเข้าอีกที

เครียดครับพี่ เห็นคนอื่นวิ่งกันสบายๆมีฟามสุขแล้วอิจฉา

เรื่องช่างชัย แกก้อรับผิดชอบดี แต่ผมว่า คงเกินกำลังแล้ว

มันเสียเวลาผมมาก ผมอยากไปทำอย่างอื่นมั่งแล้ว
pakapao is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to pakapao For This Useful Post:
SimonR (07-01-2011)