ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-11-2010, 05:28   #1151
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eakjz5030 อ่านกระทู้
ถ้าเป็น4.5มันก็น่าจะแมชต์กับเครื่องเจเกียร์ออโต้ใน บอดี้ปอร์ตไรเดอร์หรือเปล่าคับคือได้ทั้งต้นและปลายห รือว่าพวกพี่ๆมีความคิดเห็นอย่างอื่นคับ
4.5 ผมว่ามันเข้ากันได้ดีเเล้วครับ

เเต่ที่ไม่ดีคือคนขับ มักไม่พอใจในสิ่งที่มี

บางทีตัวเองดันทะลึ่งเอาความรู้สึกไปเทียบกับรถเล็กๆ เครื่องเเรงๆอย่างที่พี่ๆว่าไว้มันเลยไม่เเรงครับ

สรุป ยังไงก็ดีกว่าเครื่องเดิมหละน๊า ใช่ไหมครับ
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม