ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-10-2010, 16:50   #5089
Junspeed
Junior Member

Car Brand: advanture
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 0 Junspeed is on a distinguished road
เค้าว่าให้แนะนำตัวนะครับ

ผมชื่อว่าเมษ์ครับเป็นคนราศีเมษ หม่อมแม่ทนไม่ไหวในวันที่1พ.ค.2524 นั่นคือวันจุติของกระผมนะขอรับ
ตอนเกิดมาปากก็คาบturboซึ่งมีรหัสว่า TD88มาด้วย
ช่างน่าฉงนนัก และต่อมาได้มีอายุประมาณ15ปีก็ได้มาที่เล่นรถ คันแรกคือ mazda626 ต่อมาไดคว่ำไปที่มอเตอร์เว เราก็ได้ nissansaloonมาแทนก็โดนช่างหลอกแต่งรถจนเน่าแพงด้วย เราก็เริ่มศึกษาวิชาการแต่งรถทั้งภายนอกภายในรวมถึงเ ครื่องยนต์ จนต่อมาเราได้ใช้mazda lantis ก็ได้นำมาแต่งจนสมใจหมายของตนก็ได้นำไปคว่ำอีกตามเคย โดนนำไปเล่นกันEVO เราช่างไม่เจียมสังขาลเลยเฮ้ออ และเราก็โมโหเลยซื้อ BMW compac มาวางJZซะเลยขับได้แป๊บเดียวหม่อมแม่เลยสั่งขายนำเงิ นมาใช้ทำร้านอาหารที่บ้านของข้าพเจ้า อยู่ที่34/14 ถ.ประชาชื่น ต.บางตลาด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120หมู่บ้านยิ่งรวย แต่แล้วก็ไม่ประสบความสำเร็ด เจ๊งครับพี่น้อง ลืมบอกไปตอนนั้นกระผมก็ยังมีmazda lantis อีกคันที่ขายตามหน้าwebสีเหลืองมุกมีคันเดียวในประเท ส555ขี้คุยได้อีกเรา และก็ได้นำมาขายอีกครับเพื่อนำมาลงทุนทำร้านขายลอดช่ องของเราเองในปัจจุบัน แระตอนนี้เราได้ยึดรถเก่าของคุณแม่มีชื่อว่าIZUSU ADVANTURE เก่าเก็บมาใช้แล้วด้วยความที่มืออยู่ไม่สุกก็ได้ทำกา รซื้อเครื่อง1JZ GTE กำลังมาประทับร่างมันในปัจจุบันครับ
เบอร์ติดต่อนะครับพี่น้อง 083-8888-058
รักทุกคนนะจุ๊บๆ
Junspeed is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Junspeed For This Useful Post:
halley (22-10-2010)