ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-10-2010, 11:01   #4
natthaphong_m
Member

รูปส่วนตัว natthaphong_m

Car Brand: isuzu D-MAX
Engine Type: 1JZ GTE
คะแนน: 0 natthaphong_m is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pyf อ่านกระทู้
อัตราการกินแก็สลดลงแล้วใช่เปล่าครับน้านิว ไปทำยังไงมาอ่ะคับผม

ปล. สเปคหม้อต้มผมไม่รู้อ่ะคับ รอท่านอื่นก่อน อิ อิ
จูนเฉพาะ power valve ครับ ไม่รู้ว่าถ้าไม่จูน idelกับsent จะมีผลอย่างไรหรือเปล่า แต่แค่จูน power valve ก็กินแก๊ซลดลง จาก 2.3 กิโล/ลิตร เหลือ 1.75 กิโล/ลิตร ก็โอเคแล้วครับ
natthaphong_m is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม