ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-10-2010, 10:21   #1136
ksvisawa
Member

รูปส่วนตัว ksvisawa

Car Brand: Toyota sport rider
Engine Type: 2jz-gte
คะแนน: 17 ksvisawa is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nummeter อ่านกระทู้
ผมก็ยก 2j ออก แล้ววาง 1j gte ครับ

ที่เเรกตั้งใจจะวาง 2j gte เพิ่มเงินประมาณหมื่นกว่าๆ เเต่ร้านเค้าไม่ตามใจเพราะเค้าถนัดวางเเต่เจเดียว มีอะไหล่รอไว้พร้อม ถ้าสองเจพังคงต้องรออะไหล่นาน อู่อยู่เเถวนนท์ไกลเชียงกงครับ

อีกอย่างเว็บนี้มีอะไหล่ของเเต่งเจโบเพียบ

เจเดียวก็มันส์เเล้วครับ ผมส่งยิ้วหวานให้ฟอร์จูนเน่อร์ได้ดั่งใจเเล้วครับ
เดี๋ยวจาตามไปติดๆครับ
ksvisawa is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ksvisawa For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)