ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-10-2010, 18:15   #5070
chetzzzz
Junior Member

Car Brand: ToYoTa
Engine Type: Gasoline
คะแนน: 0 chetzzzz is on a distinguished road
สวัสดีครับ เพิ่งจะสมัครใหม่ๆสดเรยครับ
ชื่อจริง พิเชษฐ์ ส.
ชื่อเล่น เชษฐ์ ครับ
อายุ 38 แล้ว (ไม่อยากบอกเรยย)
รถ 1. Mighty-X Single cab/1JZ-GE-VVTI สีขาว
ที่อยู่ . บางกระดี่ แสมดำ บางขุนเทียน กรุงเทพ
ที่ทำงาน . TMAP-EM บางบ่อ สมุทรปราการ
ไปๆ-มาๆ .ระหว่าง พระราม2 - สมุทรปราการ-ฉะเชิงเทรา
พอดีได้ไมตี้ มา สภาพต้อง ปรับปรุง เลยนำเข้าอู่ และก็ตัดสินใจ วาง เจ โดย เพิ่งจะไป เอาเครื่องมาวันนี้เอง รถยังไม่เสร็จเรย ก็ ยินดีรับคำแนะนำจากทุกๆท่านครับ.
chetzzzz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to chetzzzz For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)