ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-10-2010, 18:10   #1
cpcpcy
ClubJZ Web Register

Car Brand: Toyota
Engine Type: LPG
คะแนน: 0 cpcpcy is on a distinguished road
ลง 2jz-ge แก็สแล้วจะวิ่งขึ้นเขาไหวไหมคับ

ผมสมาชิกใหม่นะครับ ขอฝากตัวด้วยคับ
ผมสนใจรถตู้ หัวจรวด ทรงสูง อยู่คับ มือสอง
1 ผมจะเอาแบบที่เค้าเปลี่ยนเครื่อง ติดแก็สมาแล้วดีหรือเรามาติดตั้งเองดีคับ
2 เห็นกระทู้เก่าแนะนำเครื่อง 2jz-ge ถ้าแก็สแล้วจะวิ่งขึ้นเขาไหวไหมคับ เพราะผมกะจะทำทัวร์
3 รถตู้ติดแก๊สจะมีปัญหาไรไหมคับ
cpcpcy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to cpcpcy For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)