ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-09-2007, 19:25   #6
ble
Junior Member

คะแนน: 0 ble is on a distinguished road
ม้ามันมาเต็มก็ได้ครับ แต่อยู่ที่ฝีมือคนวายสายไฟ เพราะช่างบางคนมีวายริ่งตรงรุ่นกับเครื่องของเรา
วายแล้วยังไม่จบเลยครับ ผมยกตัวอย่างเครื่อง 2J-GE VVTi (ETCS-i) เครื่องตัวแสบตัวนี้ ถ้าช่างวายริ่งสายไฟแบบครบๆ มันยังเกเรเลยครับ จากประสบการณ์ของผมสายไฟบางเส้นจะต่อเข้า ECU
ไม่ได้ครับ เพราะจะทำให้เวลาเข้าเกียร์ D จะกระชากแรงมากครับ
ble is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม