ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-09-2010, 09:23   #3
the_boss
Junior Member

Car Brand: toyota hilux vigo
Engine Type: 1j bo
คะแนน: 0 the_boss is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ชายต้น อ่านกระทู้
ถ้าจะซ่อมแค่น้ำซึมตรงท่อเข้าและออก ถอดมามันจะเป็นโอริงเอาไปเทียบที่ร้านแล้วเอามาเปลี่ ยนครับ...

ขอบคุณครับ

แต่ไหนๆก็ถอด แกะ แงะ แล้วหากเราเปลี่ยน ชุดซ่อมไปเลยดีไหมครับ(พวกผ้า ประเก็นต่างๆ) เพราะอายุมัน 2 ปีแล้ว ครับ หรือว่าซ่อมตรงจุด อย่าไปรื้อมันเลย5555 สาเหตุที่ถามเพราะผมเคยไปถามร้านแล้ว พี่แกจะเปลี่ยนของผมอย่างเดียวเลยต้องถามจุกจิกหน่อย ครับ

ขอบคุณครับ
the_boss is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม