ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-08-2010, 12:42   #15
sisco
Junior Member

Car Brand: ISUZU TFR cab หลังคา3มิตร
Engine Type: 2JZ GE VVTi gas ดูดๆ
คะแนน: 0 sisco is on a distinguished road
อาการแบ็ค หายไปแล้วครับ เปลี่ยนหัวเทียน 6 หัว
ลูกน้องที่ อู่ มันล้างเครื่องแต่ไม่เปลี่ยนหัวเทียนให้ เลยต้องตีรถไปรอบ2เลย ตอนนี้มีอาการ มาใหม่ ขันเร่งสั่น เวลารถวิ่ง ถ้าจอดอยู่กับที่แล้วเร่งเครื่องไม่สั่น แล้วก็มีเสียงเหมือนคนมาแย็กถนน ตึก ตึก ตึกๆๆๆๆๆๆ เห็นเค้าบอกว่า ลูกปืนดังแต่ไม่รู้ลูกปืนอะไร ให้มันชัดเจนกว่านี้ แล้วมาให้ดูใหม่ เดียว เซอร์วิสให้ เหอะๆ คิดถูกคิดผิดก็ไม่รุ้ ไปวางเครื่องกับ พวกๆกัน ช่างแก ก็โดย ว่าไปหลายชุด พี่ที่เค้าพาผมไปวางเครื่องอะนะ ว่าปนด่า เลย พี่ที่พาไปวางเครื่อง แกว่ารถอยู่ชลบุรีนะโว้ย ไม่ได้อยู่แถวนี้ จะวางยาอะไรกันนักวะ 5555 ผมจะร้องไห้ หรือ จะฮาดี ก็ไม่รู้
สตาร์ทน้ำมันตอนเช้ามีไอน้ำที่ปลายท่อด้วย มันปกติป่าวครับ ขอบคุณครับ
sisco is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to sisco For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)