ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-08-2010, 16:45   #457
Kangk
ClubJZ Full Member 2556

Car Brand: Vigo 4 door
Engine Type: 1JZ-gte
คะแนน: 17 Kangk is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Kangk
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Antternative อ่านกระทู้
ไหนๆต่ะวัชก้อมาเยี่ยมแล้วน่าจะมีการจัดรายการ คนฝั่งทวยVSคนเมืองนวย กันซักรอบนะเีนี่ยร้านรวงก้อออกจะเยอะแยะ......หรือไ งประทานปูน
รอบนี้ขอไปเยือนเมืองนวยซักรอบก่อนดีไหมกั๊บพี่แอ๊น พี่แอ๊นมาหาผมบ่อยแล้วอะครับว่าไงครับท่านประทานปูน

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATE38 อ่านกระทู้
มาๆๆๆ มาเจอที่ สำนักพวกกระผมได้เลยครับ พร้อมวันไหนนัดมาล่วงหน้าได้เลยครับ เดี๋ยวเตรียมที่รอ พร้อมทำแผนที่ให้ มาไม่ยากครับ อิอิ
ส่วนรถผมตอนนี้ วิ่งได้ปกติแล้วคร๊าบ กลับมาแซ๊ดได้เหมือนเดิม ขอบคุณทีเป็นห่วงคร๊าบ

จัดไปเลยครับปูน

ค่ำๆ วันเสาร์ที่14 สิงหา เป็นไงครับ ว่างกันมั้ย
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ วัช อ่านกระทู้
อัพ ไว้กอ่น 14 สิงหาคม

โอเคครับพี่วัช

ปล ไปเยือนเมืองนนท์แล้ว ต้องกลับมาเยือนที่ฝั่งทวยนะ ร้านพี่กั้งอิอิอิ

ว่างครับ
จัดเลยครับ
ขอบคุณครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Antternative อ่านกระทู้
แม๋รุ้ได้ไงต่ะวัช..ป๊มก้อกะว่าน่าจะจัดกันที่ร้านต่ ะกั้งอ่ะแหละ ไม่ไกลเกินไปมากแถมสนับสนุนคนกันเอง(เราได้ลดราคาเยอ ะ)
เอาที่เมืองนวยซักรอบก่อนไหมครับแบบว่าอยากออกจากบ้า นอะ อิอิ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A(RT131) อ่านกระทู้
จัดไปครับ ทั่นประทานปูน กับ ทั่นประทานวัช

--- จัดหนัก ---

เลยนะครับ

ส่วนตัวผมขอน้ำเปล่านะครับ เพราะว่าเข้าพรรษาครับ
เอาแบบหนักสมองไหมครับพี่เอ 55 ล้อเล่นนะครับพี่
Kangk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม