ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-07-2010, 15:35   #983
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dragonballz อ่านกระทู้
หวัดดีคุณวุฒิ
ไม่ได้เข้ามานาน

เพื่อนผมโทรไปหาคุณวุฒิ เรื่องถอด Relay ABS เห็นว่าเบรคคนละเรื่องเลย ผมว่าจะถอดอยู่เหมือนกัน

รบกวนขอรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อยครับ

ของผมเบรคเเล้วทื่อๆต้องออกเเรงเหยียบเยอะ เหยียบเเล้วมันไม่ดูดเท้าหนะครับ

เปลี่ยนหม้อลมของเซิรฟ์(ร้านเค้าบอกมา) มันก็เหมือนเดิม ยังไม่ได้เปลี่ยนลูกที่มีขนาดสองชั้นเลยครับ
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nummeter For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)