ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-07-2010, 09:43   #973
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nummeter อ่านกระทู้
รถผมมีปัญหาอีกเเล้วครับ

ขับดีๆไฟ o/d โชว์ค้างตลอดเลย

เเต่เกียร์มันก็เปลี่ยนปกติ คิกดาวน์ได้ไม่มีปัญหา ยังไม่มีเวลาเช็คโค๊ดเลย ช่วงหลังไม่ค่อยได้ใช้สุดที่รักเจโบเลย

พี่ๆพอมีคำเเนะนำเรื่องไปที่โชว์ไหมครับ

ไปแก้ไขมาเเล้วครับ

เป็นที่ระบบสายไฟ เอารถไปทิ้งไว้ที่อู่เเล้วช่างไฟมาไวร์สายไฟเครื่องค ันอื่นเเล้วมาเช็คให้ โดนค่าเเรงไป 500 บาท

ตอนเอารถออกลืมถามเเบบละเอียดว่าเป็นอะไร เเต่คิดว่าช่างวางเครื่องคงไม่ทราบเพราะช่างไฟเป็นมื อปืนรับจ้างอีกต่อนึง
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nummeter For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)