ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-06-2010, 12:10   #7
fabass_JZ
Member

รูปส่วนตัว fabass_JZ

Car Brand: toyota mithgy x
Engine Type: 1jz-gevvti+lpg mix
คะแนน: 0 fabass_JZ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ิbcbc อ่านกระทู้
ไมตี้ เครื่องเจ โบ....แล้ว เซ๊ต ช่วงล่างหน้า หลังยังไงบ้างครับ ห่วงเวลาจะหยุด จะหมุน ลงถนนง่ายๆ น่ะครับ ได้ยินกิตติศัพท์ ช่วงล่างโตต้ามานาน เพื่อนๆ บ่นหลายคนเลยครับ ขับๆ อยู่ มีฝนหน่อย หมุนลงถนนซะงั้น อันตรายจริงๆ เป็นห่วงเพื่อนๆ สมาชิกครับ
ของผม เจทามาดาค้าบ
ช่วงล่างเดินเน้นตั้งศูนย์ให้ดีกับเบรคดีๆ
นอกนั้นอยู่ที่ทักษะของคนขับ เช่นถนนแบบไหนควรวิ่งเท่าไร ฝนตกรถเราไหวที่ความเร็วเท่าไร
ผมเคยเกือบหมุนที่นึง แต่ดีที่ฝึกดริฟไว้
แต่ไมตี้ดีนะ ดริ๊ฟง่าย
fabass_JZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม