หัวข้อ: chavอยากกิน j
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-06-2010, 12:05   #6
Chili
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Chili

คะแนน: 18 Chili is on a distinguished road
มิกเซอร์ไม่เกิน 20 K (ราคานี้รวมแลมด้า) หัวฉีดประมาณ 36K+- ครับ ส่วนค่าเครื่องค่าวาง ก็ตามที่คุณgua TRAD บอกไว้เลยครับ เรื่องเทรินเครื่องอย่าไปคิดว่าต้องเพิ่มเท่าไหร่ ให้คิดว่าค่าเครื่องค่าวางที่ต้องจ่ายอะเท่าไหร่ แล้วก็เครื่องเดิมเทรินได้เท่าไหร่ ถ้าขายเชียงกงมันก็ได้ราคาน้อยหน่อย ถ้าเก็บไว้ถอดขายเองก็อาจจะได้ราคามากหน่อย หรือไม่ก็ไปหาขายตามChavclub ถ้าให้แนะนำนะครับ ไปหาลงประกาศขายไว้เลย เครื่องยังอยู่กะรถ มันได้ราคามากกว่าเครื่องยกลงมากองไว้ แล้วพอขายได้ค่อยไปหาร้านวางแล้วก็นัดคนที่จะซื้อเคร ื่องเราไปเอาที่ร้าน ถ้ามีเงินตอนนี้ก็ไปซื้อเครื่องเจโบที่ต้องการไว้ได้ เลยครับ จะได้ไม่เสียเวลา
Chili is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Chili For This Useful Post:
somtao (19-06-2010)