ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-06-2010, 16:36   #3
golfshutup
ClubJZ Web Register

Car Brand: cefiro
Engine Type: sfasfsa
คะแนน: 0 golfshutup is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chili อ่านกระทู้
ช่วยดูรถหรือว่าดูลูกชายครับ ถ้ารถอะไม่ต้องเป็นห่วง แต่ถ้าลูกชายอาจจะเมาหัวทิ่มกลับบ้านได้ครับ

ป.ล. ลูกชายจะเอารถไปติดแก๊สหรือรถที่ไปติดแก๊สอะคือลูกชา ยครับ ผมชักงง แต่ถ้าเป็นอย่างแรก ผมว่าเรียกพี่เคคงไม่ได้แล้วครับ พี่เคต่างหากต้องเรียกว่าพี่ ขนาดลูกชายโตจนขับรถได้แล้ว พี่เองอายุจะขนาดไหน แต่ถ้าเป็นอย่างหลังไม่ต้องเป็นห่วงครับ ร้านนี้ติดแก๊สมาเป็น1000 คันแล้วครับ
>
>
>
>
>
>
>
>
>
พังทุกคัน
อ๋อออ... 5555+

ผมเอาa31 ไปติดอะคับ พรุ้งนี้นัดพี่เค้าไว้ ^^

รถคร้าบบ..รักเหมือนลูกชาย 5555+
golfshutup is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม