ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-05-2010, 08:16   #167
D-MW
Junior Member

Car Brand: Volvo
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 0 D-MW is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
พวกที่โพสคงจะอยากวิ่งกับเจโบน่าดู เสียดายที่ผมเลิกใช้แก็สแล้วสิคัฟ...กำลังเก็บเงินลง แก็สหัวฉีดอยู่ เพราะขืนใช้มิกซ์ต่อไปลิ้นเร่งไฟฟ้าผมพังแน่ๆ..ส่วนบ างคนก็มาเถียงเกี่ยวกับราคาเครื่องอยู่นั่นแหละทั้งท ี่บอกไปแล้วว่าราคามันต่างกันกับกรุงเทพ..แล้วมาบอกว ่าเครื่องผมฝังเพชรเหรอว่างั้น...555+++คิดได้ไงผมยั งขำอยู่เรยคัฟ.

ปล.คนกลุ่มนี้เมื่อก่อนป่วนอยู่ในnissanfriendsclub มาก่อน...ผมเองก็เคยเป็นสมาชิกคลับนั้นแต่ก็สุดทนกับ พฤติกรรมคนกลุ่มนี้จึงได้ออกจากคลับนั้นมา...ไม่คิดว ่าจะมาเจอป่วยในweekendอีก...เห้อ..คนเราไม่คิดจะทำอ ะไรให้โลกนี้น่าอยู่เรยหรอเนี่ย มีแต่จะมาแย้งกันกับเรื่องเล็กๆน้อยๆแล้วมาโพสประจาน ตัวเองซะงั้น...ผมรู้ว่าเพื่อนๆที่วางเจคิดอะไรกันอย ู่..ใช่ไหมคัฟ..
55+ ไม่รู้ว่าคนที่ประจานตัวเองคือใครหว่า อ่านจากเมล์ก้อรู้ เหอๆๆ น่าขำยังไม่รู้ตัวเองอีก
D-MW is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to D-MW For This Useful Post:
BB-JZ (20-05-2010)