ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-05-2010, 15:12   #1251
ManJz
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว ManJz

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1JzGTE
คะแนน: 18 ManJz is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง ManJz
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mightytode อ่านกระทู้
ถามหน่อยครับ

ตอนนี้ผมใช้หม้อน้ำเดิมอยู่ แล้วเริ่มมีน้ำซึมออกมาทั้งฝาบน ฝาล่างแล้ว เน้นครับออกตรงฝาเลยนะครับ ไม่ใช่รอยตะเข็บ

เลยอยากเปลี่ยนหม้อน้ำใหม่ เลยไม่รู้ว่าถ้าใช้หม้อน้ำของเจเองจะลงได้พอดีไหมครั บ ราคาเท่าไหร่

หรือเบิกใหม่ของเดิมทั้งลูกสองพันกว่า แล้วเข้าร้านหม้อน้ำทำด่านล่างอีกหลายร้อย ดีครับ

หม้อน้ำเจ 26 นิ้ว ใส่ได้พอดี ผมใส่อยู่ แต่แนะนำหาหน้อน้ำ พวก ST ใส่ดีกว่าเป็นปิเนียม หาง่ายกว่า ใส่พอดีเหมือนกัน
Mightytode (18-05-2010)