ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-05-2010, 14:00   #9
วาล
Member

Car Brand: ISUZU D-MAX SLX 4Dr.
Engine Type: 2JZ GE VVT-i
คะแนน: 0 วาล is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sut อ่านกระทู้
เคยได้ยินจากปากเจ้าของรถว่า Lsd ทำให้กินน้ำมันมากขึ้น ตามหลักมันก็ควรจะทำให้กินเพิ่มขึ้นนั่นแหละครับ แต่หลักๆที่กินผมว่าน่าจะมาจากจัตราทดเฟืองท้ายลูกให ม่มากกว่า ถ้าเป็นผมใส่แล้วคิดว่าได้ไม่คุ้มเสียก็จะไปเปลี่ยนเ อาเฟืองท้ายเดิมกลับมาใส่ ไม่งั้นต้องขับรถแบบหลอนๆไปกับเฟืองท้ายลูกใหม่อีกนา นเลยละครับ
5555 เอาของเดิมมาใส่คืนคงยากแล้วหละครับ
เพราะว่า ที่ได้ 4.3 นี้มา จากการเอา 3.5 ไปแลกครับ
คงต้องใช้ต่อไป...หรือเอาไปหาแลก กับคนที่อยากได้ LSD. อีกที คับ
วาล is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม