ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-04-2010, 22:25   #1
PHAT_KORHONG
Junior Member

คะแนน: 0 PHAT_KORHONG is on a distinguished road
เบรคเครื่องดับ

วันนี้รถผมมีอาการเวลาเบรคติดไฟแดงเครื่องดับ 2 ครั้ง เลยขับโดยใช้น้ำมัน เบรคติดไฟแดงไม่ดับ ทดลองใหม่ขับใช้แก๊สอาการเหมือนเดิม (ข้อมูล เครือง 1JZ GE vvti ติดแก๊สมา 2 ปี แบบ mix สวิสอัตโนมัติ ) วิ่งขี้นเหนือล่องใต้ ไม่เคยมีปัญหา แต่ไม่เคยเช็คระบบเพราะร้านติดตั้งเลิกกิจการไปแล้ว ขอความรู้หน่อยครับทำอย่างไรดีช่วยอธิบายด้วยครับ ขอบคุณครับ
PHAT_KORHONG is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม