ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-04-2010, 19:12   #10
โยครับ
Junior Member

รูปส่วนตัว โยครับ

Car Brand: Mitsubishi
Engine Type: 4D56
คะแนน: 0 โยครับ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoom_p อ่านกระทู้
รูปที่ 16 คันเกียร์เดิมที่ใช้อยู่

รูปที่ 17 อันนี้เป็นคันเกียร์ที่อยากเปลี่ยนใส่ใหม่ครับสวยเท่ หรูดูดี ครับ อยากได้ๆ
ขอดูรูปที่แปลงหัวเกียร์หน่อยครับ พอดีรูปเก่าดูไม่ได้แล้ว แล้วใช้หัวเกียร์ของรุ่นอะไรมาแปลงใส่แทนหัวเกียร์ J เดิม ครับ สนใจอยากหาข้อมูลครับ
โยครับ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to โยครับ For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)