ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-03-2010, 15:26   #4
kedyee
Member

รูปส่วนตัว kedyee

Car Brand: Volvo 940
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 kedyee is on a distinguished road
ขอบคุณที่ให้ข้อมูลครับ ผมได้ลองไปปรับจูนดูใหม่ครับ ลองปิดน๊อตเบอร์ให้สุด และลองปรับแต่งเม็ดมะยมตัวกลมๆ ปรากฎว่าอัตราเร่งดีขึ้นใกล้เคียงน้ำมันครับ เดินเบานิ่ง สรุปว่าน๊อตเบอร์สิบคือไอเดิ้ล ส่วนเม็ดมะยมกลมๆ คือเซ้น ใช่มั้ยครับ
เรียนถามคุณเค ถ้าผมได้มีโอกาสผ่านไปแถวอู่ท่านผมขอเอารถไปให้ท่านจ ูนได้มั้ยครับ เพราะผมไม่รู้ว่าจุดไหนลงตัวที่สุด ขอบคุณอีกครั้ง
kedyee is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม