ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-01-2010, 07:48   #4
lifid
ClubJZ Web Register

Car Brand: Benz w123
Engine Type: 1jz
คะแนน: 0 lifid is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
คงไม่มาหรอกครับ เห็นบอกว่าจะต้องเช็ครถ กล่อง ด้วยคอมฯ ร้านผมไม่มีครับ อู่ผมคงไม่ได้รับใช้ให้บริการแน่ๆ เลยครับ
พี่ เค ช่วยวางรายละเอียดชุดหัวฉีด AG หน่อยครับ 1j gte รถbenz w123ce
ถังไม่อยากได้ใหญ่มากครับขอผอมๆยาวๆ (ยอมเติมบ่อยๆได้ครับ)
หม้อกับวาวล์ ใช้อะไรดีครับ ขับเดิมๆครับ ไม่บูสท์
ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ PM มาก็ได้ครับพี่
lifid is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม