ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-08-2007, 17:11   #5
volvoman
Senior Member

รูปส่วนตัว volvoman

คะแนน: 18 volvoman is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ติดระบบมิกซ์เซอร์+แรมด้าครับ แค่นี้ก็พอแล้วครับ ไม่จำเป็นต้องถึงหัวฉีดหรอกครับ แต่ถ้าอยากให้ใช้น้ำมันและแก๊สได้ดีทั้งคู่ ก็ติดระบบหัวฉีดก็ได้ครับ ส่วนเรื่องราคาต้องขออภัยครับ โทรคุยจะดีกว่าน่ะครับ
ในใจก็อยากได้ชุดที่เหมาะสมกับเงิน.....ที่ไม่ถึงหัว ฉีดอะครับ เดี๋ยวโทรไปคุยครับ
volvoman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม