ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-12-2009, 07:58   #4
ตั้ม IMI
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว ตั้ม IMI

Car Brand: A31
Engine Type: 1J GTE AT ตุกติก
คะแนน: 0 ตั้ม IMI is on a distinguished road
แป๊บก็ต่อแล้วพี่นนท์ โซแน็คก็ช่วยแล้ว ฆ้อนช่วยก็แล้ว มันก็ไม่ออก

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nona31 อ่านกระทู้
เป็นดุมเดิมของ A31 ใช่ป่าว ลองหาโซเน็คฉีดแล้วหาแป๊ปต่อเสริมแรงดูสิตั้ม ลองดูมันไม่น่าขาดง่าย ๆ หรอก
ถ้าถอดมาได้แล้วก็ไปให้โรงกลึงดันออก ตรงข้ามวัดทินกรก็มี นุสรณ์กลการ แล้วก็ไปซื้ออะไหล่แถว ๆ ข้าวต้มเป็ดประตูผีตรงข้าม ศรีธันญา ติดกับร้านติวานนท์ยางยนต์ (จอดรถยากมากต้องจอดในปั๊มปิโตรนัสแล้วเดินย้อนมา) หรือ ธวัชชัยยนต์ ถนนกรุงเทพนนท์ จากพระราม 5 เจอแยกแล้วเลี้ยวขวาไปทางวงค์สว่าง ประมาณ 150 เมตร อยู่ขวามือ ครับ ราคาน่าจะคู่ละ 1000 กว่า ๆ ครับไม่แน่ใจ แต่แนะนำเปลี่ยนเป็นคู่เลยครับ เพราะอายุการใช้งานมันจะไกล้เคียงกันครับ.........

***ลองดูครับตั้ม ไม่มีอะไรยากเกินมือเราหรอกครับ***
เท่าไรก็ไม่ออกอ่ะครับ ไม่อยากไปพึ่งร้านอยากทำเอง พอเรารู้จุดแล้ว กลัวโดนฟันค่าแรง ให้ร้านใช้บล็อคลมยิงจะออกไหมครับ
ปล.ขอบคุณมากครับพี่นนท์
ตั้ม IMI is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม