ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-12-2009, 16:10   #1
นายกร
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 นายกร is on a distinguished road
อีซูซุอยากวาง2เจไม่โบ รบกวนหน่อยครับ

รบกวนพี่ๆทั้งหลายปรึกษาหน่อย
พะเอินใช้อีซูซุ 2500ดีแมค อยากจะใช้ แอลพีจี
เลยว่าจะเปลี่ยนเครื่องเป็น2เจไม่โบ

ไม่ทราบว่า ณ. วันนี้ ราคาเครื่องบวกค่าวางเท่าไร่ครับ

แล้วเครื่องเดิม คอมมอลเลล 4jk1-tc 2500ddi
อายุ6ปี จะขายเชียงกงได้ราคาเท่าไรครับ

และอัตราสิ้นเปลืองแก็ซจะเป็นเท่าไรครับ

ขอขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ เพราะเดือดร้อนจริงๆ เพราะระยะหลังต้องเดินทางไปทำงานต่างจังหวัดบ่อยมาก จ่ายค่าน้ำมันไม่ไหว
นายกร is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม